Trực tiếp bóng đá cúp C2 link xem tốc độ cao

Ngoại Hạng Iraq
18:00 21/02
Al-Naft SC
VS
Naft Al Junoob
Azerbaijan Division 2
18:00 21/02
Karvan Evlakh
VS
Araz Saatli
AFC Champions League
18:00 21/02
Yokohama Marinos
VS
Bangkok United FC
VĐQG Iran
18:00 21/02
Gol Gohar FC
VS
Peykan
Israel B League
18:00 21/02
Shimshon Tel Aviv
VS
MS Hapoel Lod
UEFA European Women
18:00 21/02
Nữ Phần Lan U17
VS
Nữ Kosovo U17
Cambodia Cup
18:00 21/02
Svay Rieng FC
VS
Nagaworld FC
Cambodia Cup
18:00 21/02
Visakha FC B
VS
Prey Veng
Azadegan League
18:15 21/02
Ario Eslamshahr
VS
Soleyman FC
Czech Republic U19 League
19:00 21/02
Tescoma Zlin U19
VS
Sparta Praha U19
Ethiopia Premier League
19:00 21/02
Kidus Giorgis
VS
Wolaita Dicha
Albania Cup
19:30 21/02
KF Laci
VS
Egnatia
VĐQG Iran
19:30 21/02
Esteghlal Khozestan
VS
Aluminium Arak
Albania Division 2
19:30 21/02
Kastrioti Kruje
VS
KS Bylis
Albania Cup
19:30 21/02
Erzeni
VS
Vllaznia Shkoder
Saudi Arabia Division 1
19:45 21/02
Al-Baten
VS
Al-Orubah
Greece National B
20:00 21/02
Niki Volou
VS
Apollon Kalamarias
Italy C1
20:00 21/02
Atalanta U23
VS
Renate AC
Italian Youth Cup
20:00 21/02
Torino U20
VS
Lazio U20
VĐQG Iran
20:00 21/02
Nassaji Mazandaran
VS
Mes Rafsanjan
Saudi Arabia Division 1
20:15 21/02
Ohod Medina
VS
Al Bukayriyah
Ngoại Hạng Iraq
20:30 21/02
AL Minaa
VS
Zakho
France Youth U19 League
20:30 21/02
Lorient U19
VS
Guingamp U19
VĐQG Iran
20:45 21/02
Persepolis
VS
Tractor S.C
VĐQG Jordan
21:00 21/02
Al Wihdat SC
VS
Ramtha Club
Indian Super League
21:00 21/02
FC Goa
VS
Northeast United
VĐQG Slovenia
21:00 21/02
Olimpija Ljubljana
VS
Domzale
Women’s West Asian Championship
21:00 21/02
Nữ Jordan
VS
Nữ Guam
Giao Hữu Quốc Tế
21:00 21/02
Nữ Phần Lan
VS
Nữ Philippines
Angola Girabola League
22:00 21/02
Sagrada Esperanca
VS
CRD Libolo
Mexico Youth U23
22:00 21/02
Club Leon U23
VS
Cruz Azul U23
Qatar B
22:00 21/02
Al Bidda SC
VS
Al Mesaimeer Club
Qatar B
22:00 21/02
Al-Khuraitiat
VS
Al-Sailiya
Saudi Arabia Division 1
22:15 21/02
Al Taraji
VS
Al-Qadasiya
AFC Champions League
22:59 21/02
Al Ain
VS
Nasaf Qarshi
Albania Super league
23:00 21/02
Skenderbeu Korca
VS
KS Dinamo Tirana
VĐQG Jordan
23:30 21/02
Moghayer Al Sarhan
VS
Al Faisaly
Hạng Nhất Séc
23:30 21/02
Teplice
VS
Sigma Olomouc
Cyprus Cup
00:00 22/02
Apollon Limassol FC
VS
AEL Limassol
Cyprus 1 Division
00:00 22/02
AE Zakakiou
VS
Anor Famagusta FC
UEFA Europa Conference
00:00 22/02
KAA Gent
VS
Maccabi Haifa
Women’s West Asian Championship
00:00 22/02
Nữ Saudi Arabia
VS
Nữ Lebanon
Greece Cup
00:00 22/02
Panathinaikos
VS
PAOK Saloniki
Italian Youth Cup
00:00 22/02
AS Roma U20
VS
Fiorentina U20
South Africa League Cup
00:00 22/02
Highlands Park
VS
Sekhukhune
South Africa League Cup
00:00 22/02
Pretoria Univ
VS
Cape Town Spurs
VĐQG Marốc
00:00 22/02
FUS Rabat
VS
MA Tétouan
Italy C1
00:30 22/02
Pro Sesto
VS
Alessandria
Cúp Khu vực Đức
01:00 22/02
BFC Viktoria 1889
VS
Rot-Weiss Erfurt
German 3.Liga
01:00 22/02
Viktoria koln
VS
Saarbrucken
AFC Champions League
01:00 22/02
Al-Nassr
VS
Al-Feiha
Cúp Khu vực Đức
01:00 22/02
BSG Chemie Leipzig
VS
FSV luckenwalde
Giao Hữu Quốc Tế
01:15 22/02
Nữ Bồ Đào Nha
VS
Nữ Séc
BRA SE
01:30 22/02
Falcon FC
VS
America SE
Copa do Brasil
01:30 22/02
Real FC
VS
Sao Raimundo/RR
Iceland League Cup
02:00 22/02
KR Reykjavik
VS
UMF Njardvik
Brazil Campeonato Sul-Matogrossense
02:00 22/02
Coxim MS
VS
Operario MS
Copa do Brasil
02:00 22/02
River PI
VS
Ypiranga(RS)
VĐQG Bolivia
02:00 22/02
Universitario Fc
VS
Club Guabira
VĐQG Marốc
02:00 22/02
SCCM Mohamedia
VS
Olympique de Safi
Switzerland Promotion League
02:15 22/02
Yverdon II
VS
Grand Saconnex
Brazil Campeonato Sul-Matogrossense
02:30 22/02
Dourados
VS
Aquidauanense
Brazil Campeonato Sul-Matogrossense
02:30 22/02
Novoperario MS
VS
Corumbaense
Ngoại Hạng Anh
02:30 22/02
Liverpool
VS
Luton Town
Copa do Brasil
02:30 22/02
Manauara
VS
Reet
English Women Conference South
02:45 22/02
Nữ Oxford United
VS
Nữ Rugby Borough
English Women Conference South
02:45 22/02
Nữ Milton Keynes Dons
VS
Nữ London Bees
Scottish Highland Football League
03:00 22/02
Formartine United
VS
Nairn County
England Johnstone
03:00 22/02
Bradford City
VS
Wycombe Wanderers
Scottish Highland Football League
03:00 22/02
Brora Rangers
VS
Lossiemouth
UEFA Champions League
03:00 22/02
Napoli
VS
FC Barcelona
UEFA Champions League
03:00 22/02
FC Porto
VS
Arsenal
Scottish Highland Football League
03:00 22/02
Buckie Thistle FC
VS
fraserburgh
Argentina Cup
03:10 22/02
Atletico Tigre
VS
Chacarita juniors
VĐQG Costa Rica
04:00 22/02
AD Guanacasteca
VS
Municipal Liberia
Colombia Copa Premier
04:00 22/02
Cortulua
VS
Leones
VĐQG Bolivia
05:00 22/02
San Jose de Oruro
VS
Wilstermann
Copa Libertadores
05:00 22/02
Puerto Cabello
VS
Nacional
Brasil Campeonato do Nordeste Primeira
05:00 22/02
Botafogo PB
VS
Altos PI
Brasil Campeonato do Nordeste Primeira
05:00 22/02
Maranhao
VS
Juazeirense
Brasil Campeonato do Nordeste Primeira
05:00 22/02
Vitoria BA
VS
Nautico (PE)
Copa do Brasil
05:15 22/02
Sousa PB
VS
Cruzeiro
Brazil Campeonato Baiano Division
05:15 22/02
Barcelona BA
VS
Bahia de Feira BA
Copa do Brasil
05:30 22/02
Treze Campina PB
VS
ABC RN
Copa do Brasil
05:30 22/02
Audax Rio RJ
VS
Portuguesa RJ
Copa do Brasil
05:30 22/02
Anapolis FC
VS
Tombense
Brazil Campeonato Paulista B
05:30 22/02
Noroeste
VS
Ferroviaria SP
Brazil Campeonato Paulista
05:45 22/02
Portuguesa Desp
VS
Palmeiras
Brazil Campeonato Paulista B
06:00 22/02
AE Velo Clube SP
VS
XV de Piracicaba
Brazil Campeonato Paulista B
06:00 22/02
Portuguesa Santista
VS
Sao Bento
Brazil Campeonato Paulista B
06:00 22/02
Comercial-SP
VS
Oeste
Copa do Brasil
06:00 22/02
Moto Sao Luis
VS
Bahia
VĐQG Colombia
06:10 22/02
Once Caldas
VS
Deportivo Pereira
Copa do Brasil
06:30 22/02
Costa Rica MS
VS
America FC
Uruguay Cup
06:30 22/02
Cerro Montevideo
VS
Atletico Fenix
Copa do Brasil
06:30 22/02
Sao Luiz(RS)
VS
Ituano SP
Copa do Brasil
06:30 22/02
Independente AP
VS
Amazonas FC
Copa do Brasil
06:30 22/02
Capital TO
VS
Tocantinopolis
Brazil Campeonato Catarinense Division 1
07:00 22/02
Joinville SC
VS
Concordia AC
VĐQG Bolivia
07:00 22/02
Oriente Petrolero
VS
Bolivar
Brazil Campeonato Paulista B
07:00 22/02
Taubate
VS
Sao Jose SP
Argentina Cup
07:10 22/02
Velez Sarsfield
VS
Sportivo Las Parejas
Concacaf Gold Womens Cup
07:30 22/02
Nữ Panama
VS
Nữ Colombia
Copa do Brasil
07:30 22/02
Real Noroeste
VS
Cuiaba
Copa do Brasil
07:30 22/02
Uniao Rondonopolis MT
VS
A.C Goianiense
Copa do Brasil
07:30 22/02
Rio Branco AC
VS
CRB AL
Brasil Campeonato do Nordeste Primeira
07:30 22/02
Sport Recife
VS
Fortaleza
Copa Libertadores
07:30 22/02
Nacional Asuncion
VS
Atletico Nacional
Copa Libertadores
07:30 22/02
Aurora
VS
Botafogo RJ
Brazil Campeonato Paulista
07:35 22/02
Inter de Limeira
VS
Sao Paulo
VĐQG Costa Rica
08:00 22/02
AD San Carlos
VS
Car. Deportiva SA
CONCACAF Champions League
08:00 22/02
CA Independente
VS
New England R
MLS_Nhà Nghề Mỹ
08:00 22/02
Inter Miami
VS
Real Salt Lake
LIGA Mexico
08:00 22/02
Toluca
VS
Santos Laguna
Hạng 2 Mexico
08:05 22/02
Tlaxcala FC
VS
Venados FC
VĐQG Colombia
08:20 22/02
Ind. Santa Fe
VS
Atletico Junior
VĐQG Costa Rica
09:00 22/02
Herediano
VS
Santos De Guapiles
CONCACAF Champions League
10:00 22/02
Cavalry FC
VS
Orlando City
LIGA Mexico
10:00 22/02
Club Leon
VS
Cruz Azul
LIGA Mexico
10:00 22/02
Club America
VS
Mazatlan FC
Hạng 2 Mexico
10:05 22/02
Cimarrones Sonora
VS
Tepatitlan Fc
Concacaf Gold Womens Cup
10:15 22/02
Nữ Brazil
VS
Nữ Puerto Rico
OFC Champions League
13:00 22/02
Solomon Warriors FC
VS
Central Coast
VĐQG Indonesia
15:00 22/02
Persikabo 1973
VS
Borneo FC
International Development s Cup
15:00 22/02
Uzbekistan U17
VS
Azerbaijan U16
VĐQG Indonesia
15:00 22/02
Bhayangkara FC
VS
PSS Sleman
AFC Cup
15:00 22/02
FC Macarthur
VS
Central Mariners
Azerbaijan Division 2
16:00 22/02
Irəvan FK
VS
E Nel G Tick
Ukraine U21 Liga
17:00 22/02
LNZ Cherkasy U21
VS
Kryvbas U21
Azerbaijan Division 2
17:00 22/02
Zaqatala FK
VS
FK Mughan
International Development s Cup
17:20 22/02
Kazakhstan U17
VS
Tajikistan U16
Azerbaijan Division 2
18:00 22/02
Difai Agsu FK
VS
Samaxı FC
Ngoại Hạng Armenia
18:00 22/02
Shirak
VS
BKMA
VĐQG Iran
18:30 22/02
Malavan
VS
Esteghlal Tehran
VĐQG Iran
18:30 22/02
Havadar SC
VS
Caspian Qazvin
VĐQG Indonesia
19:00 22/02
Persija Jakarta
VS
Madura United
VĐQG Indonesia
19:00 22/02
Rans Nusantara
VS
Arema FC
Livonia Winter League
19:00 22/02
FK Valmiera
VS
Paide Linname
VĐQG Iran
19:30 22/02
Sanat-Naft
VS
Foolad Khoz
International Development s Cup
19:40 22/02
Belarus U16
VS
Russia U17
Uganda Premier League
20:00 22/02
Bright Stars
VS
Express FC
Giao Hữu Quốc Tế
20:00 22/02
Albania (W)
VS
Belarus (W)
Uganda Premier League
20:00 22/02
Mbarara City
VS
Busoga United
Oman Professional League
20:25 22/02
Dhufar
VS
Al Wehda(OMA)
UAE Division 1 Group A
20:25 22/02
Al-Jazira Al-Hamra
VS
Dubba Al-Husun
UAE Division 1 Group A
20:30 22/02
Gulf United FC
VS
Ahli Al-Fujirah
Giao Hữu Quốc Tế
20:30 22/02
Romania (W)
VS
Hy Lạp (W)
UAE Division 1 Group A
20:30 22/02
Al-Hamriyah
VS
Al Arabi(UAE)
Indian Super League
21:00 22/02
Jamshedpur FC
VS
East Bengal
VĐQG Slovenia
21:00 22/02
NK Celje
VS
NK Rogaska
Women’s West Asian Championship
21:00 22/02
Nữ Iraq
VS
Nữ Nepal
Women’s West Asian Championship
21:00 22/02
Nữ Syrian
VS
Nữ Palestine
Ngoại Hạng Armenia
21:00 22/02
FC Noah
VS
Urartu
Oman Professional League
21:30 22/02
Bahla
VS
Al-Nasr(OMA)
Qatar B
22:00 22/02
Russell City
VS
Al Waab SC
Qatar B
22:00 22/02
Al Shahaniya
VS
Al Khor SC
Cameroon Elite One
22:00 22/02
APEJES Academy
VS
Avion Academy
Cameroon Elite One
22:00 22/02
Union Douala
VS
Les Astres FC
International Development s Cup
22:00 22/02
Belarus U17
VS
Nga U16
Oman Professional League
22:45 22/02
Al-Seeb
VS
ibri
Ngoại Hạng Iraq
22:59 22/02
AL Najaf
VS
Arbil
Bahrain Division
22:59 22/02
Buri
VS
Al Ali CSC
Bahrain Division
22:59 22/02
Isa Town
VS
Bahrain SC
Bahrain Division
22:59 22/02
Al-Tadhmon
VS
Malkia
Ngoại Hạng Iraq
22:59 22/02
Baghdad
VS
Al Talaba
Ngoại Hạng Iraq
22:59 22/02
Al Shorta
VS
AI Kahrabaa
AFC Champions League
22:59 22/02
Al Ittihad(KSA)
VS
Navbahor N
VĐQG Slovenia
23:30 22/02
Maribor
VS
NK Bravo
VĐQG Marốc
00:00 23/02
IRT Itihad de Tanger
VS
UTS Rabat
South Africa League Cup
00:00 23/02
AmaZulu
VS
Royal AM
UEFA Europa League
00:45 23/02
SC Freiburg
VS
Lens
UEFA Europa League
00:45 23/02
Rennes
VS
AC Milan
UEFA Europa League
00:45 23/02
Qarabag
VS
Sporting Braga
UEFA Europa League
00:45 23/02
Toulouse
VS
Benfica
UEFA Europa Conference
00:45 23/02
Dinamo Zagreb
VS
Real Betis
UEFA Europa Conference
00:45 23/02
Ludogorets
VS
Servette
UEFA Europa Conference
00:45 23/02
Bodo Glimt
VS
AFC Ajax
AFC Champions League
01:00 23/02
Al Hilal
VS
Sepahan
VĐQG Marốc
02:00 23/02
Renaissance Zmamra
VS
Wydad A.C
VĐQG Marốc
02:00 23/02
RS Berkane
VS
FAR Forces Royales
VĐQG Marốc
02:00 23/02
MCO Mouloudia Oujda
VS
Youssoufia Berrechid
VĐQG Bolivia
02:00 23/02
Royal Pari
VS
Nacional Potosi
Iceland League Cup
02:30 23/02
Fjolnir
VS
Stjarnan Gardabaer
English Womens Conference North
02:45 23/02
Liverpool Feds (W)
VS
Nữ Stoke City
Serie A
02:45 23/02
Torino
VS
Lazio
English Womens Conference North
02:45 23/02
Huddersfield (W)
VS
Nữ Halifax Town
UEFA Europa Conference
03:00 23/02
Slovan Bratislava
VS
Sturm Graz
UEFA Europa League
03:00 23/02
Sporting CP
VS
Young Boys
UEFA Europa Conference
03:00 23/02
E. Frankfurt
VS
Saint Gilloise
UEFA Europa Conference
03:00 23/02
Legia Warszawa
VS
Molde
UEFA Europa League
03:00 23/02
Marseille
VS
Shakhtar Donetsk
UEFA Europa League
03:00 23/02
AS Roma
VS
Feyenoord
UEFA Europa Conference
03:00 23/02
Ferencvarosi TC
VS
Olympiakos
UEFA Europa League
03:00 23/02
Sparta Praha
VS
Galatasaray
VĐQG Colombia
04:00 23/02
Deportes Tolima
VS
Atl. Bucaramanga
Copa Libertadores
05:00 23/02
Sportivo Trinidense
VS
CD El Nacional
Brazil Campeonato Baiano Division
05:15 23/02
Jequie BA
VS
Itabuna BA
Copa do Brasil
06:00 23/02
Cianorte PR
VS
Corinthians (SP)
Copa do Brasil
06:00 23/02
Ag. Maraba
VS
Coritiba PR
Brazil Campeonato Amapaense
06:00 23/02
Santos AP
VS
Santos Macapa
Colombia Copa Premier
06:00 23/02
Deportes Quindio
VS
Real Santander
VĐQG Colombia
06:10 23/02
America de Cali
VS
La Equidad
Concacaf Gold Womens Cup
06:15 23/02
Nữ Costa Rica
VS
Nữ Paraguay
VĐQG Bolivia
07:00 23/02
Blooming
VS
Aurora
CONCACAF Champions League
07:00 23/02
Moca FC
VS
Nashville
Recopa Sudamericana
07:30 23/02
LDU Quito
VS
Fluminense RJ
Copa Libertadores
07:30 23/02
Godoy Cruz
VS
Colo Colo
Hạng 2 Mexico
08:05 23/02
Leones Negros
VS
Chivas Tapatio
VĐQG Colombia
08:20 23/02
Atletico Nacional
VS
CD Jaguares
CONCACAF Champions League
09:00 23/02
Cavalier FC
VS
FC Cincinnati
Concacaf Gold Womens Cup
09:00 23/02
Nữ Canada
VS
Nữ El Salvador
OFC Champions League
10:00 23/02
Tupapa Maraerenga
VS
Veitongo FC
NBA _ Nhà Nghề Mỹ
10:00 23/02
Sacramento Kings
VS
San Antonio Spurs
Hạng 2 Mexico
10:05 23/02
Atletico La Paz
VS
CSyD Dorados
J1 League
12:00 23/02
Hiroshima Sanfrecce
VS
Urawa Red
VĐQG Indonesia
15:00 23/02
PSIS Semarang
VS
Dewa United
VĐQG Indonesia
15:00 23/02
Persita Tangerang
VS
Persebaya
VIC Premier League
15:30 23/02
Melbourne Knights
VS
Avondale FC
I-League
15:30 23/02
Neroca FC
VS
Delhi FC
NSW Premier League
15:30 23/02
Sydney FC (Youth)
VS
Manly United
A-League
15:45 23/02
Brisbane Roar
VS
Western United
Australia NSW Super League
16:00 23/02
Bankstown City Lions
VS
Northern Tigers
VIC Premier League
16:00 23/02
Green Gully Fc
VS
Manningham Blues
J1 League
16:00 23/02
Nagoya Grampus
VS
Kashima Antlers
Ngoại Hạng Bangladesh
16:00 23/02
Mohammedan Dhaka
VS
Abahani Limited
Ngoại Hạng Bangladesh
16:00 23/02
Sheikh Jamal
VS
Rahmatganj MFS
Australia Northern NSW League
16:00 23/02
Broadmeadow Magic
VS
Adam. Rosebuds FC
FFSA Premier League
16:00 23/02
Modbury Jets
VS
Hills Knights SC
VIC Premier League
16:30 23/02
Oakleigh Cannons
VS
Altona Magic
QLD Premier League
16:30 23/02
Gold Coast Knights
VS
Brisbane Wolves
Armenia Division 2
17:00 23/02
BKMA II
VS
Urartu II
V.League 1
17:00 23/02
HL Hà Tĩnh
VS
Khánh Hòa
Ukraine U21 Liga
17:00 23/02
Veres Rivne U21
VS
Kolos U21
Ukraine U21 Liga
17:00 23/02
Metalist 1925 (U21)
VS
Dinamo KyivU21
V.League 1
17:00 23/02
Hoàng Anh Gia Lai
VS
Quảng Nam
UEFA European Women
17:30 23/02
Nữ Ireland U17
VS
Israel (W) U17
Syrian League
18:00 23/02
Hutteen FC
VS
Al-Karamah
Syrian League
18:00 23/02
Al-Taleiah
VS
Jableh SC
V.League 1
18:00 23/02
Thanh Hóa
VS
Hải Phòng
Syrian League
18:00 23/02
Al futowa
VS
Al-Sahel(SYR)
Ngoại Hạng Armenia
18:00 23/02
Alashkert
VS
FK Van
V.League 1
18:00 23/02
Sông Lam Nghệ An
VS
Công An Hà Nội
Ngoại Hạng Bangladesh
18:15 23/02
Bashundhara Kings
VS
Sheikh Russel KC
Finland League Cup
18:30 23/02
Lahti
VS
IFK Mariehamn
Livonia Winter League
18:30 23/02
Riga FC II
VS
Viimsi MRJK
UEFA Women Nations League
19:00 23/02
Bosnia Herzegovina (W)
VS
Nữ Thụy Điển
VĐQG Indonesia
19:00 23/02
Barito Putera
VS
Persib Bandung
VĐQG Thái Lan
19:00 23/02
Nakhon Pathom
VS
Muang Thong
Thai League 2
19:00 23/02
Chanthaburi FC
VS
Chainat FC
V.League 1
19:15 23/02
Viettel FC
VS
Bình Dương
Australia West Premier Bam Series
19:30 23/02
Inglewood United
VS
Balcatta FC
Australia West Premier Bam Series
19:30 23/02
Bayswater City
VS
Fremantle City
UEFA Women Nations League
20:00 23/02
Nữ Montenegro
VS
Bắc Ireland (W)
VĐQG Bulgaria
20:00 23/02
Botev Vratsa
VS
Pirin Blagoevgrad
Ngoại Hạng Azerbaijan
20:00 23/02
FK Kapaz
VS
Qabala
Israel Leumit League
20:00 23/02
Sectzya Nes Ziona
VS
Hapoel Rishon
Israel Leumit League
20:00 23/02
Ironi Tiberias
VS
Maccabi Jaffa
Israel Leumit League
20:00 23/02
Hapoel Umm
VS
Hapoel Natzrat
Israel Leumit League
20:00 23/02
Hapoel Acre FC
VS
Bnei Yehuda
Israel Leumit League
20:00 23/02
Maccabi Herzliya
VS
Hapoel Afula
Oman Professional League
20:30 23/02
Al-Nahda Muscat
VS
Al Shabab(OMA)
I-League
20:30 23/02
Aizawl FC
VS
Rajasthan Club
VĐQG Ukraina
20:30 23/02
LNZ Lebedyn
VS
Kryvbas
Oman Professional League
20:40 23/02
Al Rustaq
VS
Sur Club
UEFA Women Nations League
21:00 23/02
Nữ Bulgaria
VS
Ukraine (W)
VĐQG Ả-rập Xê-út
21:00 23/02
Al-Taawon
VS
Al-Akhdoud
Women’s West Asian Championship
21:00 23/02
Nữ Lebanon
VS
Nữ Jordan
VĐQG Ả-rập Xê-út
21:00 23/02
Al-Riyadh
VS
Al Raed
Indian Super League
21:00 23/02
Chennai Titans
VS
Mumbai City
Ngoại Hạng Armenia
21:00 23/02
Ararat-Armenia
VS
FC Pyunik
Livonia Winter League
21:30 23/02
FC Levadia B
VS
Skanstes SK
UEFA Women Nations League
21:30 23/02
Nữ Latvia
VS
Slovakia (W)
UEFA Women Nations League
22:00 23/02
Serbia (W)
VS
Nữ Iceland
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
22:00 23/02
SC Farense U19
VS
FC Famalicao U19
Norwegian Junior U19
22:00 23/02
Odd Grenland U19
VS
Stromsgodset U19
VĐQG Romania
22:00 23/02
Hermannstadt
VS
Uni. Craiova
VĐQG Bulgaria
22:30 23/02
Botev Plovdiv
VS
Etar
Oman Professional League
22:45 23/02
Oman Club
VS
Sohar Club
VĐQG Serbia
22:59 23/02
IMT Novi Beograd
VS
Radnicki Nis
Hạng Nhất Croatia
22:59 23/02
NK Lokomotiva
VS
ZNK Osijek
Livonia Winter League
22:59 23/02
Harju JK
VS
Super Nova
Ngoại Hạng Iraq
22:59 23/02
Duhok
VS
Karbalaa
Ngoại Hạng Iraq
22:59 23/02
Al-Hudod
VS
Naft Misan
Ngoại Hạng Iraq
22:59 23/02
Naft Alwasat
VS
Newroz SC(IRQ)
CAF Champions League
22:59 23/02
Medeama SC
VS
Al Ahly SC
CAF Champions League
22:59 23/02
Al-Hilal Omdurman
VS
P.A Luanda
Ngoại Hạng Iraq
22:59 23/02
Al Quwa Al Jawiya
VS
Al Qasim SC
VĐQG Slovakia
23:30 23/02
FK Kosice
VS
MFK Skalica
UEFA Women Nations League
23:45 23/02
Nữ Hungary
VS
Bỉ (W)
Hạng Nhất Ba Lan
00:00 24/02
Miedz Legnica
VS
Polonia Warszawa
Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
00:00 24/02
Altay Spor
VS
Giresunspor
VĐQG Ả-rập Xê-út
00:00 24/02
Al-Fateh
VS
Dhamk
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
00:00 24/02
Samsunspor
VS
Caykur Rizespor
South Africa League Cup
00:00 24/02
Lamontville Arrows
VS
TS Galaxy
VĐQG Ba Lan
00:00 24/02
Piast Gliwice
VS
Cracovia Krakow
Women’s West Asian Championship
00:00 24/02
Nữ Saudi Arabia
VS
Nữ Guam
UEFA Women Nations League
00:00 24/02
Croatia (W)
VS
Nữ Na Uy
Hạng Nhất Áo
00:10 24/02
FC Liefering
VS
SV Horn
Hạng Nhất Áo
00:10 24/02
Leoben
VS
SV Stripfing
Hạng Nhất Áo
00:10 24/02
Floridsdorfer AC
VS
Kapfenberg
Bundesliga 2
00:30 24/02
Holstein Kiel
VS
St. Pauli
Bundesliga 2
00:30 24/02
SV Wiesbaden
VS
SC Paderborn 07
Hạng Nhất Đan Mạch
01:00 24/02
Vendsyssel
VS
Hillerod
Ngoại Hạng Đan Mạch
01:00 24/02
Randers FC
VS
Lyngby
Hạng Nhất Đan Mạch
01:00 24/02
Helsingor
VS
HB Koge
Hạng Nhất Đan Mạch
01:00 24/02
AC Horsens
VS
Kolding FC
VĐQG Romania
01:00 24/02
CFR Cluj
VS
Dinamo Bucuresti
France Ligue 3
01:30 24/02
Versailles 78
VS
Chateauroux
France Ligue 3
01:30 24/02
Red Star FC 93
VS
Le Mans
France Ligue 3
01:30 24/02
Nimes
VS
Villefranche
France Ligue 3
01:30 24/02
GOAL FC
VS
FC Rouen
France Ligue 3
01:30 24/02
Epinal
VS
Chamois Niortais
VĐQG Hungary
02:00 24/02
MTK Hungaria
VS
Mezokovesd Zsory
Hạng 2 Hà Lan
02:00 24/02
ADO Den Haag
VS
MVV Maastricht
VĐQG Hà Lan
02:00 24/02
FC Utrecht
VS
Heracles Almelo
Hạng 2 Hà Lan
02:00 24/02
Emmen
VS
SC Cambuur
Hạng Nhất Ba Lan
02:30 24/02
Wisla Krakow
VS
GKS Tychy
VĐQG Ba Lan
02:30 24/02
Pogon Szczecin
VS
LKS Lodz
Italian Serie B
02:30 24/02
Cosenza Calcio 1914
VS
Sampdoria
La Liga 2
02:30 24/02
Real Valladolid
VS
Real Oviedo
Hạng Nhất Áo
02:30 24/02
Lafnitz
VS
St.Polten
Bundesliga
02:30 24/02
Bayer Leverkusen
VS
Mainz 05
Hạng Nhất Anh
02:45 24/02
Coventry City
VS
Preston North End
England League 1
02:45 24/02
Wigan Athletic
VS
Cheltenham Town
VĐQG Bỉ
02:45 24/02
Charleroi
VS
Racing Genk
Ngoại Hạng Ireland
02:45 24/02
Shelbourne
VS
Shamrock Rovers
Ngoại Hạng Ireland
02:45 24/02
Dundalk
VS
Galway United
Serie A
02:45 24/02
Bologna
VS
Verona
UEFA Women Nations League
03:00 24/02
Nữ Pháp
VS
Nữ Đức
Hạng Nhất Anh
03:00 24/02
Leeds United
VS
Leicester City
UEFA Women Nations League
03:00 24/02
Nữ Tây Ban Nha
VS
Nữ Hà Lan
La Liga
03:00 24/02
Real Sociedad
VS
Villarreal
Ligue 1
03:00 24/02
Metz
VS
Lyon
VĐQG Uruguay
03:00 24/02
Dep. Maldonado
VS
CA River Plate
VĐQG Bồ Đào Nha
03:15 24/02
FC Arouca
VS
FC Famalicao
Colombia Copa Premier
03:30 24/02
Atletico FC
VS
Llaneros FC
Colombia Copa Premier
03:30 24/02
Real Cartagena
VS
Bogota FC
Spanish Bizkaia-Tercera Division
03:30 24/02
Teror
VS
Arucas CF
VĐQG Colombia
04:00 24/02
Fortaleza F.C
VS
Boyaca Chico
Argentine Division 2
04:05 24/02
Talleres Rem de E.
VS
Estudiantes
Trinidad and Tobago Pro League
05:00 24/02
Caledonia AIA
VS
Horquetta Rangers
Brazil Campeonato Capixaba
05:00 24/02
Porto Vitoria
VS
Serra
Chile Primera B
05:00 24/02
Deportes Limache
VS
Santiago Morning
VĐQG Chile
05:00 24/02
Univ Catolica
VS
Nublense
Columbia women\'s League
05:20 24/02
Deportivo Pasto (W)
VS
Junior (W)
Hạng Nhất Paraguay
05:30 24/02
Sportivo Luqueno
VS
G. Caballero LJM
VĐQG Bolivia
06:00 24/02
In. Petrolero
VS
Always Ready
VĐQG Colombia
06:10 24/02
Aguilas Doradas
VS
Envigado FC
VĐQG Uruguay
06:30 24/02
Wanderers FC
VS
Racing C.M
VĐQG Ecuador
07:00 24/02
Orense SC
VS
Deportivo Cuenca
Argentine Division 2
07:10 24/02
Def. Belgrano
VS
Temperley
VĐQG Chile
07:30 24/02
Coquimbo Unido
VS
CD Copiapo S.A
Concacaf Gold Womens Cup
07:30 24/02
Nữ Dominica
VS
Nữ Mexico
Chile Primera B
07:30 24/02
Curico Unido
VS
Union San Felipe
Panama Liga Nacional de Ascenso
08:00 24/02
Herrera FC
VS
Alianza FC (PAN)
LIGA Mexico
08:00 24/02
Puebla
VS
Queretaro FC
VĐQG Guatemala
08:00 24/02
Malacateco
VS
Coban Imperial
VĐQG Colombia
08:20 24/02
Deportivo Pasto
VS
Deportivo Cali
Fiji National League
08:30 24/02
Labasa FC
VS
Nadroga FC
OFC Champions League
10:00 24/02
Classic Football Academy
VS
Ifira Black Bird
LIGA Mexico
10:00 24/02
Necaxa
VS
Pachuca
LIGA Mexico
10:00 24/02
FC Juarez
VS
Monterrey
Concacaf Gold Womens Cup
10:15 24/02
Nữ Argentina
VS
Nữ USA
Australia Northern NSW League
10:30 24/02
Edgeworth Eagles
VS
Weston Workers FC
Australia Northern NSW League
10:30 24/02
Maitland
VS
Valentine
J1 League
11:00 24/02
Jubilo Iwata
VS
Vissel Kobe
OFC Champions League
11:00 24/02
AS Magenta Noumea
VS
Gaïtcha
South Australian Premier
11:30 24/02
Western Strikers SC
VS
Fulham Utd FC
South Australian Premier
11:30 24/02
West Torrens Birkalla
VS
West Adelaide SC
South Australian Premier
11:30 24/02
Cumberland FC
VS
Sturt Lions
South Australian Premier
11:30 24/02
Adelaide Cobras
VS
Playford Patriots
FFSA Premier League
11:30 24/02
Adelaide Raiders
VS
Croydon Kings
South Australian Premier
11:30 24/02
Salisbury United
VS
Adelaide Vipers
Tải thêm trận đấu

Giới thiệu về

Trực tiếp bóng đá cúp C2 được rất nhiều anh em quan tâm, trải nghiệm xem thường xuyên. Những trận đấu đến từ mùa giải chắc chắn sẽ mang cảm hứng lớn cho bạn.

Trực tiếp bóng đá cúp C2 ngày càng được nhiều anh em mê thể thao vua đón nhận nhiệt tình hơn. Khi tham gia xem các trận đấu hấp dẫn cuồng nhiệt này bạn sẽ được chứng kiến các cuộc chạy đua khốc liệt của cầu thủ và đội bóng. Bài viết dưới đây sẽ cập nhật các link xem chất lượng cao cho các fan hâm mộ theo dõi. 

truc-tiep-bong-da-cup-c2-1

Trực tiếp bóng đá cúp C2 là gì?

Trực tiếp bóng đá cúp C2 là hình thức phát sóng các trận đấu ở mùa giải Europa League để fan hâm mộ bóng đá có thể xem tất cả trận cầu hấp dẫn cuồng nhiệt nhất. Giải đấu hạng 2 tại châu Âu này cũng được nhiều người đánh giá cao bởi các đội bóng tham gia vô cùng chuyên nghiệp, có thể phát huy tối đa năng lực của mình.

Giải đấu này sẽ hội tụ các đội bóng top 2 trong khu vực Châu Âu tham gia tranh tài. Những câu lạc bộ đạt thứ hạng cao quốc gia nhưng không đạt điều kiện tham gia giải C1 hay mùa giải UEFA Champions League cũng có thể gia nhập để tranh tài.

truc-tiep-bong-da-cup-c2-2

Trực tiếp bóng đá cúp C2 ngày càng được nhiều anh em mê say

Cúp C2 – Một trong những cúp danh giá nhất trời Âu

Việc xem trực tiếp bóng đá cúp C2 được nhiều tay chơi hứng thú lớn, tích cực theo dõi. Mỗi trận đấu được tổ chức ở mùa giải này đều có các quy định vô cùng khắt khe, thể thức nghiêm chỉnh và tạo ra đấu trường săn cup cực đỉnh. Cụ thể như sau: 

Điều kiện tham dự cúp C2

Theo quy định mỗi quốc gia sẽ có 3 câu lạc bộ được tham dự mùa giải và những liên đoàn xếp thứ hạng thấp ở vị trí 52 đến 54 sẽ có 2 đội tham gia. Đối với liên đoàn bóng đá hiện xếp hạng 55 ở khu vực Châu Âu chỉ được cử một câu lạc bộ duy nhất tham gia tranh tài.

Thể thức thi đấu

Theo như quy định chung của mùa giải tất cả các câu lạc bộ bóng đá đã bị loại ở Champions League cũng sẽ có cơ hội tham gia vòng loại Europa League để giành vé vào vòng trong. Đặc biệt, dựa trên thể thức chung sẽ có 8 đội đứng thứ ba vòng bảng Champions League tham gia so tài cùng 32 đội của mùa giải cup C2.

Các đội bóng sẽ ứng cử chân sút xuất sắc, chọn ra những tài năng đẳng cấp của mình để tham gia thi đấu. Cuộc tranh tài của mùa giải sẽ trải qua nhiều vòng đấu như: Đấu loại, vòng bảng 12 đội cạnh tranh, vòng bảng 4 đội, vòng 32 đội, vòng 16 câu lạc bộ, vòng tứ kết, bán kết và chung kết.

truc-tiep-bong-da-cup-c2-3

Các đội bóng sẽ ứng cử chân sút xuất sắc ra trận tranh tài

Xem trực tiếp bóng đá cúp C2 ở đâu?

Hiện nay, có rất nhiều fan hâm mộ bóng đá yêu thích mùa giải cúp C2 mà chưa biết chọn nền tảng nào để xem phát sóng các trận đấu. Nếu anh em muốn chọn cho mình trang theo dõi trực tiếp bóng đá giải C2 hãy tham khảo ngay mục dưới đây. 

Giải bóng đá cúp C2 trên tivi

Việc xem trực tiếp bóng đá cúp C2 trên tivi được nhiều người lựa chọn bởi hình thức này được phát sóng sắc nét, hình ảnh chân thật và video trận đấu có bình luận viên chuyên nghiệp. Đối với mỗi cuộc tranh tài sẽ có thông báo lịch trình chi tiết để tín đồ mê túc cầu theo dõi. 

Trực tiếp bóng đá C2 trên youtube

Có rất nhiều fan hâm mộ bóng đá lựa chọn theo dõi trực tiếp bóng đá cúp C2 trên nền tảng youtube. Trang này đang phát các video trận đấu rất đa dạng để người xem được cổ vũ cho các đội bóng mình yêu, không tốn chi phí để ra sân vận động xem trực tiếp. 

Trực tiếp bóng đá cúp C2 tại web

Nếu bạn mong muốn xem kết quả trực tiếp bóng đá C2 trên mạng internet có thể truy cập vào các đường link uy tín và chất lượng cao. Thông qua những đường dẫn an toàn nhất bạn chắc chắn có thể xem những cuộc tranh tài một cách dễ dàng và thuận lợi nhất, ít tốn các chi phí phát sinh.

truc-tiep-bong-da-cup-c2-4

Trực tiếp bóng đá C2 tại web tiện lợi, thu hút nhiều người xem

Lịch thi đấu trực tiếp bóng đá cúp C2

Lịch trình Europa League 2022/2023 được rất nhiều cổ động viên bóng đá quan tâm và tìm hiểu rất kỹ lưỡng. Nhờ vậy, bạn sẽ không bị bỏ lỡ các cuộc tranh tài hấp dẫn khó cưỡng và có cơ hội chinh phục niềm đam mê túc cầu của bản thân. Cụ thể lịch như sau: 

  • Vòng loại mùa giải chính thức khởi tranh từ ngày 5 tới 12/8/2022.
  • Vòng play-off được diễn ra trong khoảng thời gian từ 19 tới 25/8/2022.
  •  Vòng bảng sẽ trải qua các lượt trận 1 cho đến các lượt trận 6 và bắt đầu từ ngày 9/9 cho đến ngày 4/11.
  • Knock-out play-off được diễn ra bắt đầu từ 17/2 tới ngày 24/2/2023.
  • Vòng ⅛ của mùa giải được chính thức tổ chức từ 10/3 tới ngày 17/3/2023.
  • Nếu bạn muốn xem trực tiếp bóng đá cúp C2 vòng tứ kết nên theo dõi trong khoảng thời gian từ 13/4 tới 21/4/2023.
  • Vòng bán kết của mùa giải cúp C2 chính thức khởi tranh từ 12/5 tới ngày 19/5/2023.
  • Chung kết diễn ra vào ngày 1/6 trên SVĐ Puskas Arena, Budapest, đất nước Hungary.

truc-tiep-bong-da-cup-c2-5

Lịch thi đấu trực tiếp bóng đá C2 được nhiều người để tâm

Những đội tuyển hạt giống tranh cúp C2

Khi xem trực tiếp bóng đá cúp C2 chắc chắn bạn sẽ ấn tượng với các câu lạc bộ hạt giống chuyên nghiệp. Những đội bóng được nêu danh dưới đây đều là niềm tự hào của bóng đá Châu Âu và sở hữu nhiều chân sút vàng. Cụ thể như sau: 

MU – Câu lạc bộ hạt giống của khu vực Châu Âu

MU hay còn được gọi với tên đầy đủ là Manchester United, đây là câu lạc bộ bóng đá rất mạnh. Đội này đã có nhiều bước tiến nổi bật, giành về hào quang lớn nhờ vào sự dẫn dắt của nhà cầm quân tài ba Erik Ten Hag. Những ngôi sao xuất sắc trong đội bóng đều nỗ lực hết mình, chứng minh tài năng bùng nổ trên sân cỏ của mình. 

Roma – Đội bóng chuyên nghiệp, sở hữu nhiều tài năng trẻ

Khi xem trực tiếp bóng đá cúp C2 bạn sẽ thấy đội bóng Roma sở hữu nhiều tài năng và các cầu thủ trẻ chuyên nghiệp. Mỗi chân sút tại đội này đều đang phô diễn lối đá chuyên nghiệp, gây ấn tượng với người xem nhờ vào đòn tấn công táo bạo, quyết liệt. 

truc-tiep-bong-da-cup-c2-6

Roma là đội bóng chuyên nghiệp, sở hữu nhiều tài năng trẻ

Arsenal – Pháo thủ trong tim fan hâm mộ

Arsenal là câu lạc bộ có biệt danh là Pháo thủ được đánh giá rất cao khi ra trận thi đấu. Năng lực của các chân sút trong đội không hề phải bàn cãi. Các cầu thủ đội này luôn nỗ lực hết mình để có thể phô diễn tài năng và làm vẻ vang cho nền bóng đá khu vực. 

Tiêu chí lựa chọn link trực tiếp bóng đá cúp C2

Hiện nay, vấn đề lựa chọn link trực tiếp cúp C2 chuẩn nhất không phải là điều đơn giản mà ai cũng có thể thực hiện được. Trước khi truy cập các link dẫn vào website uy tín, bạn nên tham khảo các tiêu chí quan trọng như sau: 

  • Bạn nên tìm hiểu về các hạng mục phát sóng các trận đấu bóng đá được cung cấp qua đường link. Nếu thấy các trận cầu sơ sài, không xem được free nên out ra ngay để tránh rủi ro. 
  • Bạn nên chọn các đường link xem trực tiếp bóng đá cúp C2 chất lượng full HD, hình ảnh sắc nét, đường truyền ít lỗi khi vào giờ cao điểm. 
  • Các trận đấu đều được phát trực tiếp miễn phí, không có các vấn đề lừa đảo hack thông tin của khách hàng. 

truc-tiep-bong-da-cup-c2-7

Tiêu chí lựa chọn link trực tiếp bóng đá C2 chuẩn nhất

Lời kết

Bài viết đã giúp bạn có thêm kiến thức trước khi chọn đường link xem trực tiếp bóng đá cúp C2. Mong rằng anh em có thể theo dõi các trận đấu an toàn, miễn phí và được thỏa mãn niềm đam mê của mình. Chúc bạn sớm tìm được điểm hẹn giải trí, xem bộ môn thể thao vua chất lượng nhất.